Tiết mục văn nghệ chào mừng Đại hộiTiết mục văn nghệ chào mừng Đại hộiTiết mục văn nghệ chào mừng Đại hộiTiết mục văn nghệ chào mừng Đại hộiLãnh đạo Công đoàn tặng hoa cho đội văn nghệChào cờLãnh đạo Đảng ủy tặng hoa chúc mừng Đại hộiTS. Nguyễn Trường Giang – Bí thư đảng ủy, Hiệu trưởng phát biểu chỉ đạo tại Đại hộiLãnh đạo Công Đoàn Thị xã Cửa Lò tặng hoa chúc mừng Đại hộiĐồng chí Nguyễn Hữu Thanh – Chủ tịch Công đoàn Thị xã Cửa Lò phát biểu chỉ đạo Đại hộiĐoàn chủ tịch, đoàn thư ký Đại hộiĐoàn chủ tịch bỏ phiếu bầu BCH công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028Đảng ủy, Ban giám hiệu bỏ phiếu bầu BCH công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028Các đoàn viên công đoàn bỏ phiếu bầu BCH Công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028TS. Nguyễn Trường Giang – Bí thư đảng ủy, Hiệu trưởng (người áo trắng ở giữa) tặng hoa cho BCH công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028Ra mắt BCH công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028 với 11 đồng chí trong đó có 4 đ.c nam và 7 đ.c nữLãnh đạo đảng ủy tặng quà cho các đ.c BCH cũ không tái cử nhiệm kỳ mới!Đại hiểu biểu quyết nghị quyết Đại hội công đoàn trường nhiệm kỳ 2023-2028Toàn cảnh Đại hội