Chiều 26/9/2017, tại TP Vinh, chi bộ 8 – Đảng bộ Trường Cao đẳng Du lịch – Thương mại Nghệ An đã tổ chức Đại hội chi bộ nhiệm kỳ 2017-2020. Đại hội đã bầu ra 3 đ/c vào Ban chấp hành chi ủy: Đ/c Bùi Thị Kim Ngâ, Đ/c Hồ Thị Nguyệt, Đ/c Nguyễn Thị Quỳnh. Đại hội cũng đã bầu đ/c Bùi Thị Kim Ngân giữ chức vụ Bí thư chi bộ, đ/c Hồ Thị Nguyệt giữ chức vụ Phó Bí thư chi bộ nhiệm kỳ 2017-2020.
Dưới đây là một số hình ảnh Đại hội chi bộ 8:
![](/wp-content/uploads/2017/09/22050599_1731264200250995_587125180_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22070327_1731264220250993_1051680078_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22050675_1731264273584321_2145899037_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22068961_1731264270250988_1286282339_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22095222_1731264216917660_541361629_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22069002_1731264196917662_1104599578_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22070238_1731264316917650_1618446437_o.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/22050438_1731264330250982_1081206430_o.jpg)