Chiều 22/9/2017, tại TX Cửa Lò, Chi bộ 7 – Đảng Bộ Trường Cao đẳng Du lịch – Thương mại Nghệ An đã tổ chức Đại hội chi bộ nhiệm kỳ 2017-2020. Về dự và chỉ đạo đại hội có Đ/c Chế Hồng Dương – Phó Bí thư chi bộ, Phó Hiệu trưởng; Các đồng chí trong Ban chấp hành đảng ủy, Bí thư các chi bộ trực thuộc cùng toàn thể Đảng viên Chi bộ 7.
Đại hội đã tín nhiệm bầu đ/c Lê Anh Tuấn giữ chức vụ Bí thư chi bộ, đ/c Phan Đăng Trường giữ chức vụ Phó bí thư chi bộ.
Dưới đây là một số hình ảnh Đại hội:
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8928.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8949.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8955.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8975.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8945.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8927.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8922.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8918.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8912.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8909.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8907.jpg)
![](/wp-content/uploads/2017/09/IMG_8903.jpg)